ราคา 2799000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82323.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดศุภาลัยปาร์ค อโษก-รัชดา

ปวีณา ชื่นรัตนาวงษ์
0818407966
2015-02-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 40776
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดศุภาลัย อโศก-รัชดา <<พร้อมอยู่>> Studio ชั้น 9 ห้องหันหน้าออกถนนใหญ่ ราคา 2,799,000 บาท สนใจติดต่อคุณประพนธ์ 08-9802-9995

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดศุภาลัย อโศก-รัชดา ห้องสตูดิโอ ชั้น 9 <<พร้อมอยู่>> สนใจติดต่อคุณประพนธ์ 08-9802-9995 - คอนโด ขาย
คอนโดศุภาลัยปาร์ค อโษก-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2799000.00 บาท
Low Rise Condo for SALE, 1 bedroom and 1 bathroom fully furnished. - คอนโด ขาย
ขาย 2500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Life Phahol-Ari - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์
เช่า 15000.00 บาท
CR2046 Room for Rent NOBLE PLOENCHIT 2นอน 2น้ำ 60K/m
เช่า 60000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 77(2) - 2100000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 2100000.00 บาท
ขาย คอนโด / ให้เช่า คอนโดแบงค์คอก เฟลิช สุขุมวิท 69-1 พื้นที่ 33.15 ตาราเมตร ราคาต่ำสุดกว่าในโครงการ - คอนโด ขาย
ขาย 3200000.00 บาท
ขายคอนโดLife รัชดา-ห้วยขวาง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 55.5 ตร.ม. ราคาถูกสุดๆ เพียง 5.1 ล้านบาท โทร 086-905-1475 - คอนโด ขาย